June 13, 2021 6:40 pm
Posted By user Posted On

അബുദാബിയിലും ദുബായിയിലും വിവിധ തസ്തികളിൽ ടെക്നോളജി ഭീമനായ ആപ്പിളിൽ തൊഴിൽ അവസരം

യുഎഇയിലെ അനുദിന വാർത്തകളും വിവരങ്ങളും തത്സമയം അറിയുവാൻ വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാകുക. https://chat.whatsapp.com/FnhmZ68iD7sEgUhrY68DMP

യുഎസ് ടെക്നോളജി ഭീമനായ ആപ്പിൾ അതിന്റെ റീട്ടെയിൽ, ബിസിനസ് പ്രവർത്തനങ്ങൾ നടത്തുന്നതിന് യുഎഇയിൽ ഒന്നിലധികം ഒഴിവുകളിൽ നിയമനം നടത്തുന്നു. യു‌എഇയിൽ, ബിസിനസ്സ്, ഓപ്പറേഷൻ വിദഗ്ധർ, സാങ്കേതിക വിദഗ്ധർ, മറ്റ് നിരവധി വിഭാഗങ്ങളിലേക്കായാണ് ഐഫോൺ നിർമ്മാതാക്കൾ റിക്രൂട്ട് ചെയ്യുന്നത്. പാർട്ട് ടൈം, ഫുൾടൈം അവസരങ്ങൾ ഇതിൽ ഉൾപ്പെടുന്നു. മാൾ ഓഫ് എമിറേറ്റ്സ്, ദുബായിലെ ദുബായ് മാൾ, അബുദാബിയിലെ യാസ് മാൾ എന്നിവിടങ്ങളിലായി ആപ്പിളിന്റെ മൂന്ന് സ്റ്റോറുകൾ യുഎഇയിലുണ്ട്.

ജോലികളുടെയും പട്ടിക ചുവടെ:

ജീനിയസ് : ഉപഭോക്താവിന്റെ സാങ്കേതിക പ്രശ്‌നങ്ങൾക്കും പരിഹാരത്തിനും വേഗത്തിലുള്ള തീരുമാനങ്ങൾ നൽകുന്നതിലും വിദഗ്ധർ ആയിരിക്കണം. ഉപഭോക്തൃ കൂടിക്കാഴ്‌ചകളുടെ ഒരു ഷെഡ്യൂൾ‌ പാലിക്കാനും അവർക്ക് കഴിയണം. പ്രവൃത്തി സമയം ബിസിനസ്സ് ആവശ്യങ്ങൾ അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ളതായിരിക്കും.

എക്സ്പെർട്സ് : വിദഗ്ധരെന്ന നിലയിൽ, സ്ഥാനാർത്ഥികൾ ഉപഭോക്താക്കളെ ആപ്പിളിന്റെ ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ പരിചയപ്പെടുത്തുകയും സന്ദർശകരെ വിശ്വസ്തരായ ഉപഭോക്താക്കളാക്കുകയും ചെയ്യും. പുതിയ ഉൽ‌പ്പന്നങ്ങളെക്കുറിച്ചും സാങ്കേതിക പരിഹാരത്തെയും കുറിച്ച് വേഗത്തിൽ മനസിലാക്കാനുള്ള കഴിവ് സ്ഥാനാർത്ഥികൾക്ക് ഉണ്ടായിരിക്കണം – മാത്രമല്ല മികച്ച ഉപഭോക്തൃ അനുഭവങ്ങൾ നൽകുകയും വേണം. ബഹുഭാഷാ കഴിവുകൾ അഭികാമ്യമാണ്.

ഓപ്പറേഷൻസ് എക്സ്പെർട്: വേഗത്തിൽ ചിന്തിക്കാനുള്ള കഴിവും നേതൃത്വ നൈപുണ്യവുമുള്ള ആളുകൾക്ക് ഈ ജോലിക്ക് അപേക്ഷിക്കാം. സ്ഥാനാർത്ഥികൾ മാനേജുമെന്റ്, നേതൃത്വ ടീമുകളുമായി നിരന്തരം ബന്ധപ്പെടുകയും ഉൽ‌പ്പന്നങ്ങളുടെ അവസ്ഥയെക്കുറിച്ചുള്ള ഡാറ്റകൾ പങ്കിടുകയും ചെയ്യണം. ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ സ്റ്റോക്ക് റൂമിലൂടെ സുരക്ഷിതമായി നീങ്ങുന്നുവെന്നും ഉറപ്പാക്കണം . ബഹുഭാഷാ കഴിവുകൾ അഭികാമ്യമാണ്.

ബിസിനസ്സ് വിദഗ്ധർ: ബിസിനസ്സുകൾ സാങ്കേതികവിദ്യ എങ്ങനെ ഉപയോഗിക്കുന്നുവെന്നതിനെക്കുറിച്ചുള്ള അറിവും ഇൻ-സ്റ്റോർ ബ്രീഫിംഗുകൾ, വർക്ക് ഷോപ്പുകൾ, ഇവന്റുകൾ എന്നിവയിലൂടെ ബിസിനസ്സ് അനുഭവങ്ങൾ സുഗമമാക്കുന്നതും ഈ റോളിനുള്ള പ്രധാന യോഗ്യതകളിൽ ഉൾപ്പെടുന്നു. ബിസിനസ്സ് വിദഗ്ധരെന്ന നിലയിൽ, സ്ഥാനാർത്ഥികൾ ആപ്പിൾ ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ, സാങ്കേതികവിദ്യ, സേവനങ്ങൾ എന്നിവ ബിസിനസ്സ് ഉപയോക്താക്കൾക്ക് പരിചയപ്പെടുത്തും. തസ്തികകളിലേക്ക് അപേക്ഷിക്കുന്നവർക്ക് ബിസിനസ് മാർക്കറ്റിൽ കുറഞ്ഞത് ഒരു വർഷത്തെ പരിചയം ഉണ്ടായിരിക്കണം.

സ്പെഷ്യലിസ്റ്റ്: സ്ഥാനാർത്ഥികൾക്ക് ശക്തമായ ആശയവിനിമയവും മികച്ച ടൈം മാനേജുമെന്റ് കഴിവുകളും ഉണ്ടായിരിക്കണം. ഉൽപ്പന്നത്തിന്റെ പ്രശ്നത്തെ കുറിച്ചും സാധ്യമായ പരിഹാരങ്ങളെക്കുറിച്ചും അവർ ഉപഭോക്താക്കളെ അറിയിക്കും. ബഹുഭാഷാ കഴിവ് അഭികാമ്യം.

സാങ്കേതിക വിദഗ്ദ്ധൻ: ഉപഭോക്താക്കളുടെ ആവശ്യങ്ങൾ വിലയിരുത്തുന്നതിനും പരിഹാരങ്ങൾ നൽകുന്നതിനും അല്ലെങ്കിൽ മറ്റ് ടീം അംഗങ്ങളിലേക്ക് റഫർ ചെയ്യുന്നതിനും സ്ഥാനാർത്ഥികൾ മികച്ചവരായിരിക്കണം. ബഹുഭാഷാ കഴിവ് അഭികാമ്യം.

ക്രിയേറ്റീവ്: ചെറിയ ഗ്രൂപ്പുകളെ പഠിപ്പിക്കാനും ഒന്നിലധികം ഉപഭോക്താക്കളെ ഒരേസമയം ശ്രദ്ധിക്കാനും കഴിയണമെന്നത് ഈ റോളിന് ആവശ്യമായ പ്രധാന യോഗ്യതകളിൽ ഒന്നാണ്.

ബിസിനസ് പ്രോ: ടെക്നോളജി, ബിസിനസ് സൊല്യൂഷൻസ് സെയിൽസ് അല്ലെങ്കിൽ തത്തുല്യത്തിൽ കുറഞ്ഞത് 3-5 വർഷത്തെ തെളിയിക്കപ്പെട്ട ട്രാക്ക് റെക്കോർഡ് ഉള്ള ആളുകൾക്ക് ജോലിക്ക് അപേക്ഷിക്കാം. പ്രധാന എസ്എംബി വ്യവസായങ്ങളെക്കുറിച്ചുള്ള പൊതുവായ അറിവ് അഭികാമ്യം.

ബിസിനസ് ഡെവലപ്മെൻറ് മാനേജർ: സ്ഥാനാർത്ഥികൾ ദുബായ് ആസ്ഥാനമായാണ് ജോലി ചെയ്യുന്നതെങ്കിലും എംഇഎ എസപി&ഓ കമ്മ്യൂണിറ്റിയുടെ ആഫ്രിക്ക സെയിൽസ് ഹെഡിനാണ് റിപ്പോർട്ട് ചെയ്യേണ്ടത്. ഈ സ്ഥാനത്തിന് 12 മാസത്തെ പ്രസവാവധി ഉണ്ട്. ദുബായ്- അല്ലെങ്കിൽ ലണ്ടൻ ആസ്ഥാനമായുള്ള കാൻഡിഡേറ്റുകളാണ് അഭികാമ്യം. ഈ റോളിന് ആവശ്യമായ മറ്റ് യോഗ്യതകളിൽ ട്രേഡ് / ചാനൽ മാർക്കറ്റിംഗ് എക്സ്പീരിയൻസ്, ഫിനാൻഷ്യൽ പ്ലാനിംഗ് എക്സ്പീരിയൻസ്, ശക്തമായ പ്രോജക്റ്റ് മാനേജുമെന്റ് കഴിവുകൾ എന്നിവ ഉൾപ്പെടുന്നു. ഫ്രഞ്ച് ഭാഷയിലെ ചാരുത പ്രയോജനകരമാണ്. സ്ഥാനാർത്ഥികൾക്ക് ആഴ്ചതോറും ആഫ്രിക്കൻ മേഖലയിലേക്ക് യാത്ര ചെയ്യാൻ കഴിയണം.

അബുദാബി

ബിസിനസ് പ്രോ: ഈ ജോലി അബുദാബിയിലെ ആപ്പിളിന്റെ യാസ് മാൾ സ്റ്റോറിലാണ് . IOS ഉപകരണങ്ങൾ നന്നാക്കാനുള്ള സർട്ടിഫിക്കറ്റ്, കാരണങ്ങൾ നിർണ്ണയിക്കാനുള്ള ട്രബിൾഷൂട്ടിംഗ് അനുഭവം, മികച്ച ആശയവിനിമയ കഴിവുകൾ എന്നിവയാണ് ഈ റോളിന് ആവശ്യമായ പ്രധാന യോഗ്യതകൾ.

എക്സ്പെർട്: യാസ് മാളിലാണ് ഈ ഒഴിവുകളുള്ളത്. ഈ ജോലിക്ക് ശക്തമായ പ്രശ്‌നപരിഹാരത്തിനുള്ള കഴിവും മികച്ച സമയ മാനേജുമെന്റ് കഴിവുകളും ഉള്ള സ്ഥാനാർത്ഥികൾ ആവശ്യമാണ്. ബഹുഭാഷാ കഴിവ് അഭികാമ്യം.

ക്രിയേറ്റീവ്: ചെറിയ ഗ്രൂപ്പുകളെ പഠിപ്പിക്കാനും ഒന്നിലധികം ഉപഭോക്താക്കളെ ഒരേസമയം പരിശീലിപ്പിക്കാനും കഴിവുള്ള അപേക്ഷകർക്ക് യാസ് മാൾ സ്റ്റോറിൽ ഈ റോളിനായി അപേക്ഷിക്കാം.

യുഎഇയിലെ അനുദിന വാർത്തകളും വിവരങ്ങളും തത്സമയം അറിയുവാൻ വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാകുക. https://chat.whatsapp.com/FnhmZ68iD7sEgUhrY68DMP

Comments (0)

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!